

Holy Ghost Missionaries, Usa Seminary

P.O.Box 9, Usa River, Tanzania.

TEL: (127) 255 3639. CELL PHONE: 0787443977/0753263320

EMAIL: kimarof@gmail.com/pavengo@yahoo.com

WEBSITE: www.hgus.spiritantanzania.org

Weka Picha Hapa

Fomu ya Kujiunga na Kidato cha Kwanza

SEHEMU A

Jina la Mwanafunzi:

Tarehe ya Kuzaliwa / /

Jimbo

Parokia

Nambari ya Simu:

Paroko:

Wilaya:

Mkoa:

Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa na Ubatizo aje navyo

SEHEMU B

Jina la Shule ya Msingi:

Jina la Mkuu wa Shule:

Barua Pepe:

SEHEMU C

Majina Kamili la Wazazi/Mlezi:

Anwani Kamili:

Nambari ya Simu:

Kazi ya Wazazi/Mlezi:

Sahihi ya Wazazi/Mlezi:

RUDISHA FOMU HII SEMINARINI/MAHALI ULIPOCHUKUA KABLA YA
TAREHE 12, SEPTEMBER, 2022



Holy Ghost Missionaries, Usa Seminary

P.O.Box 9, Usa River, Tanzania.

TEL: (127) 255 3639. CELL PHONE: 07874477/06875194393

EMAIL: kimarof@gmail.com/pavengo@yahoo.com

WEBSITE: www.hgus.spiritantanzania.org

MELEZO MUHIMU:

1. Seminary ya Usa inasimamiwa na Mapadre wa Shirika la Roho Mtakatifu ambao pia ni wasimamizi wa Shule za Liberman Dar es Salaam na Zanzibar, Marian Bagamoyo, Tengeru Boys Arusha, St. Rufino Kigoma, na Suma Engikareti Longido.
2. Seminari iko Usa River Madukani, kata ya Usa River, Wilaya ya Arumeru umbali wa mita 50 karibu na barabara ya Moshi -Arusha katika eneo moja na Kituo Cha Afya cha Holy Ghost Fathers.
3. Seminari ina wavulana wakatoliki kidato cha kwanza, cha Pili, cha Tano na cha Sita.
4. Mtihani wa Kujiunga na Kidato cha kwanza 2022 utafanya kama ifuatavyo:

MAHALI	KITUO CHA KUFANYA MTHANI	TAREHE
Moshi	Parokia ya Mbokom	17/18 September, 2022
Dar es Salaam	St. Augustine Parish, Salasala/Green Acres	17/18 September, 2022
Arusha	Usa Seminary	17/18 September, 2022

Angalia Sana: MTHANI UTAANZA SAA 2.00 ASUBUHI

5. Panda Magari ya Arusha-Moshi. Kisha shukia kituo cha Usa River. Ulizia hospitali ya Usa River na humo ndani utakutana na Seminari yetu. Ukiwa na gari binafsi barabara ni hiyo ya Moshi-Arusha kisha ingilia geti la Kituo cha Afya Usa River karibu na stendi ya Mabasi.
6. Fomu hii inapatikana kwa malipo ya shilingi 20,000/= ikiwa ni gharama za mitihani na kurudisha majibu.
7. Tafadhali, ambatanisha matokeo ya darasa la Tano, la Sita na la Saba pamoja na fomu hii watakati wa kurejesha.

Fr. Francis A. Kimaro C.S.Sp

Gombera/Rector